SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

14 October 2016

BALOZI DR KAMALA AKIWAHUTUBIA WANANCHI WA KATA NSUNGA OCT 2016

1 comment:

Anonymous said...

Hivi Baraka unajua jinsi watu wanapoangalia hizi picha unazopost wanadhani ndiyo picha ya BK? Una mapenzi na kwenu kweili? ulishaona Marekani au UK au Japan wanapost picha za watu ambao hawana chakula? Ili iweje. Angalia watu walio na nyumba nzuri Kagera almost 70 percent lakini ukitaka kupost unatafuta mahali ambapo watu watawananga. Watu tumejenga, tumelima, tuna chakula sasa kila wakati wewe umekuwa BBC na CNN?

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU