SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

23 September 2016

WAHUKUMIWA MAISHA KWA UCHOMAJI WA MAKANISA MKOANI KAGERA

Mahakama ya hakimu mkazi Bukoba imewatia hatiani na kuwahukumu kwenda jera kutumia kifungo cha maisha watu watatu ambao ni pamoja na Ngesella Joseph, Rashid Mzee na Ali Dauda waliokuwa na tuhuma ya kuhusika na vitendo vilivyokuwa vimekithiri mkoani Kagera mwaka jana vya uchomaji wa makanisa ya madhehebu ya kikristo katika maeneo mbali ya mkoa huo.

2 comment:

charles kailembo said...

waya samehe maana hayajui yatendalo,yaoneeeh

Anonymous said...

Sawa wapewe adhabu kali iwe fundisho kwa wengine kwasababu haina maana kama wewe ni muislam uende kuchoma kanisa au wewe ni mkrist uchome muskiti dini zote sawa lazima uheshim dini ya mwenzako.

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU