SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

12 October 2015

BALOZI KAMALA ATEMBELEA CHUO CHA UFUNDI CHA PARTAGE

Balozi Dr. Diodorus Buberwa Kamala akijaribu kutumia randa alipotembelea Chuo cha Ufundi cha Partage. Balozi Kamala amehaidi kusomesha Vijana Kumi kutoka kila Kijiji ndani ya Jimbo la Nkenge katika Vyuo mbalimbali vya Ufundi kwa nia ya kuwawezesha kujiajiri na kuongeza kasi ya kupambana na umasikini. Jimbo la Nkenge lina vijiji 75.

0 comment:

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU