SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

16 December 2014

MIAKA 4 JELA KWA KUMTESA MTOTO MDOGO!!

Mahakama nchini Uganda imemhukumu kwenda jela miaka minne mfanyakazi wa ndani (House girl) Jolly Tumuhiirwe ,aliyepatikana na hatia ya kumtesa na kumpiga mtoto mwenye miezi 18. 
Katika video iliyosambaa mitandaoni hivi karibuni House girl huyu alionekana akimpiga bila huruma mtoto Aneela.
Mfanyakazi huyo alijitetea na kusema hakujua nini kilitokea hadi kufikia kufanya unyama huo.

1 comment:

Anonymous said...

mbona kahukumiwa kidogo huyu mwendawazimu

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU