SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

23 August 2014

HAPPY BIRTHDAY MWANALIBENEKE MC BARAKA

Namshukru mwenyezi mungu kunifikisha siku hii ya leo Jumamosi Aug 23 nikiwa naadhimisha siku ya kuzaliwa kwangu
Namshukuru Mungu kwa kunipa nguvu na ujasili wa kupambana na misukosuko ya hapa na pale,hakika yeye ndiye muweza wa kila jambo mpaka mie kufika hapa nilipo.
Natoa shukrani kubwa kwa wadau,ndugu na marafiki pamoja na wanalibeneke wanao endelea kuniunga mkono.
HAPPY BIRTHDAY TO ME!

14 comment:

Mwesiga Alfred Mwesigwa said...

Happ birthday kaka mkubwa

Rackson Kahabuka said...

Happy Birthday MC!!!

Lamazo Lameck said...

HBDay... Live longer

Jovy Mujwa Rukambuzi said...

nimeamini kuwa fans wengi wa bkb wadau wanakubari kazi kubwa anayoifanya ndugu yetu MC Barack Galiatano.. Sasa kama wadau wazalendo wa bukoba wadau kwanini japo kidogo tusichange japo 5000 na kuendelea kwa kutokana na kipato cha mdau.. nia ni kumpatia japo zawadi ya simu au camera yenye thamani na kazi kubwa anayoifanya ndugu yetu.. walio comment fb mpaka sasa ni wadau 260 *5000 ... na mmeonesha upendo wa kweli na ktk hili tuungane kumpatia zawadi ya kheri ktk kukumbuka siku ya kuzaliwa kwake MC Barack.

Anonymous said...

Happy birthday duuuhhh yo luk mwaaaahhh

Anonymous said...

Ongera sana ila umri ukiongezeka changamoto zinaongezeka naamini utakabiliana nazo

Najim Bwanika said...

Kila la kher kaka. May God keeps on tirelessly rewarding years to you. You place is with pertinence in society. HAPPY BIRTH DATE TO YOU.

Mdashiru Saidi said...

you can not go back a nd start new beginning but you can start now to creat a good end. Happy birthday Friend MC

Anonymous said...

Hakika Mungu ni mwema sana Happy birthday kwako kijana

Anna J Wenfurebe said...

Du happy birthday to you bro....tumepishana kidogo tu...lol...enjoy ur day.

Awla Mutalemwa said...

You an inspiration my brother keep it up on your good work.. I am so so proud of you.. Wishing you many more happier successful years to come. Happy Bday!!

Jalia Mayanja said...

Congratulàtion son

Kapotive Singers said...

Hongera sana kwa siku ya kuzaliwa, na wana'Bukoba tunakupongeza zaidi kwa kuitangaza vema Bukoba yetu.

Anonymous said...

Iko poa kaka tunakutakia maisha marefu ila shwali la kiuzushi una watoto wangapi make umri unakwenda!

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU