SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

10 February 2014

MUHIMU TUKIELEKEA SIKU YA WAPENDANAO 'VALENTINE DAY'

Unaweza usijue mtu uliyenaye anakupenda kiasi gani kwa sababu ya mazoea, unachukulia Mapenzi yake, I love you zake, Chakula anachokupikia, Kukufulia nguo, na Zawadi anazokupa, kama mazoea...
Ukawa busy kutompa haki yake na penzi analostahili kwa Penzi lake juu yako, ukawa bize na kokoto zingine na kuiacha dhahabu yako nyumbani imejaa vumbi...

Dhahabu hata ijae vumbi vipi haiwezi kuwa na thamani sawa na Kokoto ya 'NSHAMBYA'!Siku atakayoondoka utajikuta una lori zima la kokoto lakini halina thamani,utakuwa umepoteza Dhahabu ya thamani kwa sababu tu hukuijali ilivyopaswa na wengine waliotambua thamani yake waliijali on ur behalf!

Mapenzi hayana Mazoea,hata muwe na miaka H kwenye Mapenzi msiishi kama wazee,hakikisha Mapenzi yenu yananukia upya kama mmeanza jana,kila anayewaona awatamani...

Mazoea yataua penzi lenu,Once ukiingiza Mazoea utaona dhabau ni kama bati wakati majirani wanaona jinsi inavyong'aa na wanaitamani...Respect your Lover,Value even the small things he/she does to you, hata akileta boxer ya 800 ya Kikomela, Nyakalembe au Mutukula' mwambie asante maana atleast ulicross kwenye mind yake akanunua...Mazoea ni adui wa Mapenzi,Kill it!

1 comment:

kazinja Mwombeki said...

Hii ni ya ukweli kaka. Tatizo mazoea yanawafanya watu kuona wanavyopata nje kuwa bora kuliko vya ndani kumbe ni upuuzi tu. Mara kibao wanandoa wanatamani enzi za uchumba kuliko maisha ya ndoa yote hii ni sababu ya mazoea tu

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU