SEARCH -TAFUTA

.

SIR.LOOM INC

PUBLIC SPEAKING COURSES

23 November 2013

WILAYANI NGARA TAKUKURU YAWATAKA WANANCHI KUJENGA TABIA YA KUTOA TAARIFA ILI KUTOKOMEZA RUSHWA

 Wadau wakijadili kuhusu utendaji kazi wa TAKUKURU katika uchunguzi na udhibiti wa rushwa katika miradi ya maendeleo kupitia Radio Kwizera Ngara,Hayo yamejiri wakati wa mjadala wqa asubuhi njema Novemba 22, 2013 kupitia Radio Kwizera-Ngara. Mjadala ulikuwa unahusu namna TAKUKURU wanavyoshiriki katika kuchunguza na kuzuia Rushwa katika miradi mbali mbaili ya maendeleo
Pichani Kushoto ni Bw. Malanilo Simon akijibu swali na mwanahabari william Mpanju ndani ya studio za Radio Kwizera, Msimamizi wa matangazo ni Juventus Juvenary hayupo pichani
Kutoka kushoto ni Bw. Malanilo,katikati ni mwanahabari wa RK william Mpanju na kulia ni afisa kutoka TAKUKURU Ngara Bw. Daudi Kapama
PICHA NA NGARA KWETU

0 comment:

 

WASILIANA NASI KUPITIA 0715505043 / 0784505045 0768397241 / 0754505043

.

SIR.LOOM INC & MC BARAKA

.

IDADI YA WATU